Quản lý số liệu

Tìm kiếm

Đơn vị tính: USD
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị 36,761.1044,891.1062,764.7080,713.8069,948.8084,838.60106,749.90113,780.40132,125.50154,000.00170,000.00
I Châu Á 29,717.1036,162.6050,949.4064,916.2056,193.6066,707.5084,221.9090,945.00106,942.30124,571.20137,371.50
1 Đông Nam Á 9,326.3012,546.4015,908.1019,566.3016,461.4016,407.4021,310.2020,758.3021,347.6024,845.0027,140.00
1 Brunây 0.000.000.000.000.0010.00189.20610.60607.00630.00650.00
2 Campuchia 160.20169.50205.50214.30197.10276.60829.60486.30503.80550.00590.00
3 Đông Timo 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
4 Indonexia 700.001,012.801,353.901,728.901,452.701,909.202,247.602,247.602,374.502,800.003,000.00
5 Lào 97.50166.60211.30278.70254.20291.70460.00444.70668.10700.00780.00
6 Malaixia 1,256.501,482.002,289.902,596.102,561.303,413.403,919.703,412.504,104.104,900.005,100.00
7 Myanma 45.8064.6075.4075.6059.10102.8084.80109.50123.70115.00120.00
8 Philippin 209.90342.60414.20389.10450.70700.30805.10964.50952.901,050.001,100.00
9 Singapo 4,482.306,273.907,613.709,378.007,015.204,101.106,390.606,690.305,702.606,700.007,400.00
10 Thái Lan 2,374.103,034.403,744.204,905.604,471.105,602.306,383.605,792.306,311.207,400.008,400.00
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Đông Á 19,107.1022,267.5033,136.7042,465.0037,189.1046,814.6057,969.5065,428.3079,737.8093,200.00103,000.00
11 Đài Loan 4,304.204,824.906,946.708,362.606,112.906,976.908,556.808,534.209,423.7011,000.0012,000.00
12 Hàn Quốc 3,594.103,908.405,340.407,255.206,707.609,757.6013,175.9015,535.9020,698.0024,000.0026,700.00
13 Hồng Kông 1,235.001,440.801,950.702,633.302,120.90860.40969.70969.501,050.201,200.001,300.00
14 Nhật Bản 4,074.104,702.106,188.908,240.306,836.409,016.1010,400.7011,602.8011,611.6013,500.0015,000.00
15 Trung Quốc 5,899.707,391.3012,710.0015,973.6015,411.3020,203.6024,866.4028,785.9036,954.3043,500.0048,000.00
3 Trung Nam Á 656.30968.201,449.602,241.501,692.901,972.002,502.402,376.903,031.703,456.203,801.50
16 Ấn Độ 596.00880.301,357.002,094.301,536.101,762.002,346.402,161.002,882.703,300.003,640.00
17 Iran 22.0055.4039.5092.5073.30100.400.000.000.000.000.00
18 Pakistan 38.3032.5053.1054.7083.50109.60156.00215.90143.70150.00155.00
19 Cadăcxtan 0.000.000.000.000.000.000.000.005.206.206.50
Srilanca
4 Tây Á 627.40380.50454.90642.00850.201,513.402,439.802,381.502,825.203,070.003,430.00
20 Ả rập Xê út 91.30102.30131.20173.20268.30601.50783.50886.501,238.901,320.001,450.00
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất 69.2044.00110.20132.40189.80223.20384.60303.80326.20380.00410.00
22 Cô oét 358.70144.9021.8077.0021.20372.80807.90708.70705.10700.00800.00
23 Irắc 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
24 Thổ Nhĩ Kỳ 43.0028.3041.60111.00141.00107.7080.2090.1097.00110.00130.00
25 Ixraen 36.2041.3082.8076.90115.50124.90205.20158.90204.70220.00250.00
26 Quata 29.0019.7067.3071.50114.4083.30178.40233.50253.20340.00390.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.101.400.000.100.000.000.000.000.00
II Châu Âu 4,480.805,117.206,845.408,841.207,524.908,732.9010,681.3010,410.9011,131.6012,461.2013,885.60
1 EU 27 2,588.503,134.305,121.005,501.605,291.406,322.307,693.908,717.509,452.2010,663.2011,925.60
27 Ai Len 22.2022.1040.9043.6050.30110.50267.30647.00958.501,250.001,450.00
28 Anh 182.40202.10237.00386.30342.50511.10646.10542.10573.30600.00640.00
29 Áo 51.0056.2063.8092.60110.40123.40165.40157.50197.80230.00260.00
30 Bỉ 171.20225.40312.20348.30300.90320.20346.90411.60502.10600.00710.00
31 Bồ Đào Nha 11.9010.8010.2015.1012.4013.4017.2012.4032.9040.0048.00
32 Đan Mạch 70.20111.20170.60146.40106.10116.40149.60192.00187.30195.00210.00
33 Đức 661.90914.501,308.501,479.901,421.501,742.402,198.602,377.402,963.103,100.003,400.00
34 Hà Lan 312.10360.80510.30710.50701.40527.80669.40704.10678.50820.00980.00
35 Italia 288.10335.30686.10668.30618.20822.50998.80972.101,172.601,380.001,600.00
36 Phần Lan 42.7082.3078.50105.20126.60122.30124.00204.30149.80155.00160.00
37 Pháp 447.70421.101,155.40816.50753.90969.001,205.001,589.10995.701,200.001,300.00
38 Tây Ban Nha 76.7096.80139.40199.80141.40230.60262.20283.70312.50350.00400.00
39 Thuỵ Điển 139.30164.20209.90230.10375.10317.00258.20241.20226.90235.00245.00
40 Hy Lạp 4.901.906.9028.107.305.8011.9022.5018.5018.2018.80
41 Đảo Síp 10.706.908.1015.8012.4010.7010.8011.2011.2012.2013.00
42 Cộng hoà Séc 15.9022.0023.1023.0024.6070.3036.5062.1057.9058.0060.00
43 Estonia 0.000.000.000.000.000.000.000.0018.6019.0019.50
44 Hungari 18.5025.6028.9043.0066.70106.30117.0063.4087.9090.0091.00
45 Latvia 0.000.000.000.000.000.000.000.003.004.204.50
46 Litva 0.000.000.000.000.000.000.000.006.706.406.60
47 Malta 0.000.000.000.000.000.000.000.0036.6040.0040.00
48 Ba Lan 42.9057.80109.60116.0074.40105.60124.30163.70151.00145.00150.00
49 Slovakia 2.102.602.304.403.8015.7013.5016.5015.6015.3015.80
50 Slovenia 0.000.000.000.000.000.000.000.0015.1015.5015.60
51 Bungaria 5.707.4010.3016.0027.3049.2042.2021.7026.4029.0031.00
52 Rumani 10.407.309.0012.7014.2032.1029.0021.9047.2049.0050.00
53 Luxembourg 0.000.000.000.000.000.000.000.006.006.406.80
Croatia
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu 1,892.301,982.901,703.003,339.602,181.602,371.202,935.501,619.601,679.401,798.001,960.00
54 Nga 766.60455.80552.20969.601,288.10999.10694.00830.60853.00848.00860.00
55 Ucraina 191.50118.1038.50289.60309.40140.00105.2092.40146.00150.00180.00
56 Belarus 23.0022.7065.1096.5063.1085.70199.30167.20138.30150.00180.00
57 Thuỵ Sỹ 893.401,357.101,016.201,898.60436.101,006.601,771.00398.10410.80500.00580.00
58 Na Uy 15.8023.5024.6076.8072.40129.50166.00131.30131.20150.00160.00
59 Aixơlen 2.005.706.408.5012.5010.300.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.0021.400.0051.9039.4051.9073.800.000.000.00
III Châu Mỹ 1,500.801,769.602,993.004,000.504,191.105,947.407,204.807,796.308,647.809,608.0010,685.00
1 Bắc Mỹ 1,036.501,165.601,987.702,944.402,946.304,116.204,871.305,283.005,638.106,450.007,160.00
60 Canada 173.60178.60287.20297.80235.80349.30342.10455.70406.10450.00480.00
61 Mỹ 862.90987.001,700.502,646.602,710.503,766.904,529.204,827.305,231.906,000.006,680.00
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê 464.30604.001,005.301,056.101,244.801,831.202,333.502,513.303,009.703,158.003,525.00
62 Achentina 271.20240.80409.40379.10580.20826.30858.90915.501,241.901,350.001,550.00
63 Braxin 75.60146.60230.70373.90346.80543.60938.301,019.301,295.101,310.001,450.00
64 Chi Lê 77.50104.70110.10104.40105.40291.20335.70370.10315.10330.00350.00
65 Cu Ba 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
66 Mêhicô 7.9018.6058.7061.60111.2089.1091.30111.80114.70120.00125.00
67 Panama 0.2054.30148.4066.0030.6012.0019.400.000.000.000.00
68 Pêru 31.9039.0048.0071.1070.6069.0089.9096.6042.9048.0050.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
IV Châu Phi 175.70105.10137.80355.40236.10358.20533.80247.00506.30639.60723.30
1 Bắc Phi 19.107.904.9011.1020.9012.2014.400.000.0011.600.00
69 Ai Cập 19.107.904.9011.1020.9012.2014.400.000.0011.600.00
70 Angiêri 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Các nước Châu Phi khác 156.6097.20132.90344.30215.20346.00519.40247.00506.30628.00723.30
71 Ăngôla 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
72 Bờ biển Ngà 12.8014.2036.30100.2074.20129.50174.50135.90255.30330.00373.30
73 Gana 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
74 Nam Phi 108.0054.0073.20137.30104.00165.10223.80111.10154.80190.00240.00
75 Nigiêria 30.7019.1022.0041.5031.1046.20116.900.000.000.000.00
76 Xênêgan 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun 0.000.000.000.000.000.000.000.0089.50102.00110.00
78 Tuynidi 5.109.901.4065.305.905.204.200.006.706.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
V Châu Đại Dương 617.201,259.401,305.801,595.101,253.301,796.602,507.202,157.102,036.302,450.002,700.00
79 Niudilân 118.70159.70246.40237.20207.40353.00383.90384.90449.40550.00600.00
80 Ôxtrâylia 498.501,099.701,059.401,357.901,045.901,443.602,123.301,772.201,586.901,900.002,100.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
VI Thị trường chưa phân tổ 269.50477.20533.301,005.40549.801,296.001,600.902,224.102,861.204,270.004,634.60
Đơn vị tính: %
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị -122.12139.82128.6086.66121.29125.83106.59116.12116.56110.39
I Châu Á -121.69140.89127.4186.56118.71126.26107.98117.59116.48110.28
1 Đông Nam Á -134.53126.79123.0084.1399.67129.8897.41102.84116.38109.24
1 Brunây ------1,892.00322.7399.41103.79103.17
2 Campuchia -105.81121.24104.2891.97140.33299.9358.62103.60109.17107.27
3 Đông Timo -----------
4 Indonexia -144.69133.68127.7084.02131.42117.72100.00105.65117.92107.14
5 Lào -170.87126.83131.9091.21114.75157.7096.67150.24104.77111.43
6 Malaixia -117.95154.51113.3798.66133.27114.8387.06120.27119.39104.08
7 Myanma -141.05116.72100.2778.17173.9482.49129.13112.9792.97104.35
8 Philippin -163.22120.9093.94115.83155.38114.97119.8098.80110.19104.76
9 Singapo -139.97121.36123.1774.8058.46155.83104.6985.24117.49110.45
10 Thái Lan -127.81123.39131.0291.14125.30113.9590.74108.96117.25113.51
Chênh lệch thị trường -----------
2 Đông Á -116.54148.81128.1587.58125.88123.83112.87121.87116.88110.52
11 Đài Loan -112.10143.98120.3873.10114.13122.6499.74110.42116.73109.09
12 Hàn Quốc -108.74136.64135.8592.45145.47135.03117.91133.23115.95111.25
13 Hồng Kông -116.66135.39134.9980.5440.57112.7099.98108.32114.26108.33
14 Nhật Bản -115.41131.62133.1582.96131.88115.36111.56100.08116.26111.11
15 Trung Quốc -125.28171.96125.6896.48131.10123.08115.76128.38117.71110.34
3 Trung Nam Á -147.52149.72154.6375.53116.49126.9094.98127.55114.00109.99
16 Ấn Độ -147.70154.15154.3373.35114.71133.1792.10133.40114.48110.30
17 Iran -251.8271.30234.1879.24136.970.00----
18 Pakistan -84.86163.38103.01152.65131.26142.34138.4066.56104.38103.33
19 Cadăcxtan ---------119.23104.84
Srilanca
4 Tây Á -60.65119.55141.13132.43178.01161.2197.61118.63108.66111.73
20 Ả rập Xê út -112.05128.25132.01154.91224.19130.26113.15139.75106.55109.85
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất -63.58250.45120.15143.35117.60172.3178.99107.37116.49107.89
22 Cô oét -40.4015.04353.2127.531,758.49216.7187.7299.4999.28114.29
23 Irắc -----------
24 Thổ Nhĩ Kỳ -65.81147.00266.83127.0376.3874.47112.34107.66113.40118.18
25 Ixraen -114.09200.4892.87150.20108.14164.2977.44128.82107.47113.64
26 Quata -67.93341.62106.24160.0072.81214.17130.89108.44134.28114.71
Thị trường chưa phân tổ ---1,400.000.00-0.00----
II Châu Âu -114.20133.77129.1685.11116.05122.3197.47106.92111.94111.43
1 EU 27 -121.09163.39107.4396.18119.48121.69113.30108.43112.81111.84
27 Ai Len -99.55185.07106.60115.37219.68241.90242.05148.15130.41116.00
28 Anh -110.80117.27163.0088.66149.23126.4183.90105.76104.66106.67
29 Áo -110.20113.52145.14119.22111.78134.0495.22125.59116.28113.04
30 Bỉ -131.66138.51111.5686.39106.41108.34118.65121.99119.50118.33
31 Bồ Đào Nha -90.7694.44148.0482.12108.06128.3672.09265.32121.58120.00
32 Đan Mạch -158.40153.4285.8172.47109.71128.52128.3497.55104.11107.69
33 Đức -138.16143.08113.1096.05122.57126.18108.13124.64104.62109.68
34 Hà Lan -115.60141.44139.2398.7275.25126.83105.1896.36120.85119.51
35 Italia -116.38204.6297.4192.50133.05121.4397.33120.63117.69115.94
36 Phần Lan -192.7495.38134.01120.3496.60101.39164.7673.32103.47103.23
37 Pháp -94.06274.3870.6792.33128.53124.36131.8862.66120.52108.33
38 Tây Ban Nha -126.21144.01143.3370.77163.08113.70108.20110.15112.00114.29
39 Thuỵ Điển -117.88127.83109.62163.0284.5181.4593.4294.07103.57104.26
40 Hy Lạp -38.78363.16407.2525.9879.45205.17189.0882.2298.38103.30
41 Đảo Síp -64.49117.39195.0678.4886.29100.93103.70100.00108.93106.56
42 Cộng hoà Séc -138.36105.0099.57106.96285.7751.92170.1493.24100.17103.45
43 Estonia ---------102.15102.63
44 Hungari -138.38112.89148.79155.12159.37110.0754.19138.64102.39101.11
45 Latvia ---------140.00107.14
46 Litva ---------95.52103.13
47 Malta ---------109.29100.00
48 Ba Lan -134.73189.62105.8464.14141.94117.71131.7092.2496.03103.45
49 Slovakia -123.8188.46191.3086.36413.1685.99122.2294.5598.08103.27
50 Slovenia ---------102.65100.65
51 Bungaria -129.82139.19155.34170.63180.2285.7751.42121.66109.85106.90
52 Rumani -70.19123.29141.11111.81226.0690.3475.52215.53103.81102.04
53 Luxembourg ---------106.67106.25
Croatia
Chênh lệch thị trường -----------
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu -104.7985.88196.1065.33108.69123.8055.17103.69107.06109.01
54 Nga -59.46121.15175.59132.8577.5669.46119.68102.7099.41101.42
55 Ucraina -61.6732.60752.21106.8445.2575.1487.83158.01102.74120.00
56 Belarus -98.70286.78148.2365.39135.82232.5683.8982.72108.46120.00
57 Thuỵ Sỹ -151.9074.88186.8322.97230.82175.9422.48103.19121.71116.00
58 Na Uy -148.73104.68312.2094.27178.87128.1979.1099.92114.33106.67
59 Aixơlen -285.00112.28132.81147.0682.400.00----
Thị trường chưa phân tổ ---0.00-75.92131.73142.200.00--
III Châu Mỹ -117.91169.13133.66104.76141.91121.14108.21110.92111.10111.21
1 Bắc Mỹ -112.46170.53148.13100.06139.71118.34108.45106.72114.40111.01
60 Canada -102.88160.81103.6979.18148.1397.94133.2189.12110.81106.67
61 Mỹ -114.38172.29155.64102.41138.97120.24106.58108.38114.68111.33
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê -130.09166.44105.05117.87147.11127.43107.71119.75104.93111.62
62 Achentina -88.79170.0292.60153.05142.42103.95106.59135.65108.70114.81
63 Braxin -193.92157.37162.0792.75156.75172.61108.63127.06101.15110.69
64 Chi Lê -135.10105.1694.82100.96276.28115.28110.2585.14104.73106.06
65 Cu Ba -----------
66 Mêhicô -235.44315.59104.94180.5280.13102.47122.45102.59104.62104.17
67 Panama -27,150.00273.3044.4746.3639.22161.670.00---
68 Pêru -122.26123.08148.1399.3097.73130.29107.4544.41111.89104.17
Thị trường chưa phân tổ -----------
IV Châu Phi -59.82131.11257.9166.43151.72149.0246.27204.98126.33113.09
1 Bắc Phi -41.3662.03226.53188.2958.37118.030.00--0.00
69 Ai Cập -41.3662.03226.53188.2958.37118.030.00--0.00
70 Angiêri -----------
2 Các nước Châu Phi khác -62.07136.73259.0762.50160.78150.1247.55204.98124.04115.18
71 Ăngôla -----------
72 Bờ biển Ngà -110.94255.63276.0374.05174.53134.7577.88187.86129.26113.12
73 Gana -----------
74 Nam Phi -50.00135.56187.5775.75158.75135.5549.64139.33122.74126.32
75 Nigiêria -62.21115.18188.6474.94148.55253.030.00---
76 Xênêgan -----------
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun ---------113.97107.84
78 Tuynidi -194.1214.144,664.299.0488.1480.770.00-89.550.00
Thị trường chưa phân tổ -----------
V Châu Đại Dương -204.05103.68122.1678.57143.35139.5586.0494.40120.32110.20
79 Niudilân -134.54154.2996.2787.44170.20108.75100.26116.76122.39109.09
80 Ôxtrâylia -220.6096.34128.1877.02138.02147.0883.4689.54119.73110.53
Thị trường chưa phân tổ -----------
VI Thị trường chưa phân tổ -177.07111.76188.5254.68235.72123.53138.93128.65149.24108.54
Đơn vị tính: %
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị 100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00
I Châu Á 80.8480.5681.1880.4380.3478.6378.9079.9380.9480.8980.81
1 Đông Nam Á 25.3727.9525.3524.2423.5319.3419.9618.2416.1616.1315.96
1 Brunây 0.000.000.000.000.000.010.180.540.460.410.38
2 Campuchia 0.440.380.330.270.280.330.780.430.380.360.35
3 Đông Timo 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
4 Indonexia 1.902.262.162.142.082.252.111.981.801.821.76
5 Lào 0.270.370.340.350.360.340.430.390.510.450.46
6 Malaixia 3.423.303.653.223.664.023.673.003.113.183.00
7 Myanma 0.120.140.120.090.080.120.080.100.090.070.07
8 Philippin 0.570.760.660.480.640.830.750.850.720.680.65
9 Singapo 12.1913.9812.1311.6210.034.835.995.884.324.354.35
10 Thái Lan 6.466.765.976.086.396.605.985.094.784.814.94
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Đông Á 51.9849.6052.8052.6153.1755.1854.3057.5060.3560.5260.59
11 Đài Loan 11.7110.7511.0710.368.748.228.027.507.137.147.06
12 Hàn Quốc 9.788.718.518.999.5911.5012.3413.6515.6715.5815.71
13 Hồng Kông 3.363.213.113.263.031.010.910.850.790.780.76
14 Nhật Bản 11.0810.479.8610.219.7710.639.7410.208.798.778.82
15 Trung Quốc 16.0516.4620.2519.7922.0323.8123.2925.3027.9728.2528.24
3 Trung Nam Á 1.792.162.312.782.422.322.342.092.292.242.24
16 Ấn Độ 1.621.962.162.592.202.082.201.902.182.142.14
17 Iran 0.060.120.060.110.100.120.000.000.000.000.00
18 Pakistan 0.100.070.080.070.120.130.150.190.110.100.09
19 Cadăcxtan 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Srilanca
4 Tây Á 1.710.850.720.801.221.782.292.092.141.992.02
20 Ả rập Xê út 0.250.230.210.210.380.710.730.780.940.860.85
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất 0.190.100.180.160.270.260.360.270.250.250.24
22 Cô oét 0.980.320.030.100.030.440.760.620.530.450.47
23 Irắc 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
24 Thổ Nhĩ Kỳ 0.120.060.070.140.200.130.080.080.070.070.08
25 Ixraen 0.100.090.130.100.170.150.190.140.150.140.15
26 Quata 0.080.040.110.090.160.100.170.210.190.220.23
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
II Châu Âu 12.1911.4010.9110.9510.7610.2910.019.158.438.098.17
1 EU 27 7.046.988.166.827.567.457.217.667.156.927.02
27 Ai Len 0.060.050.070.050.070.130.250.570.730.810.85
28 Anh 0.500.450.380.480.490.600.610.480.430.390.38
29 Áo 0.140.130.100.110.160.150.150.140.150.150.15
30 Bỉ 0.470.500.500.430.430.380.320.360.380.390.42
31 Bồ Đào Nha 0.030.020.020.020.020.020.020.010.020.030.03
32 Đan Mạch 0.190.250.270.180.150.140.140.170.140.130.12
33 Đức 1.802.042.081.832.032.052.062.092.242.012.00
34 Hà Lan 0.850.800.810.881.000.620.630.620.510.530.58
35 Italia 0.780.751.090.830.880.970.940.850.890.900.94
36 Phần Lan 0.120.180.130.130.180.140.120.180.110.100.09
37 Pháp 1.220.941.841.011.081.141.131.400.750.780.76
38 Tây Ban Nha 0.210.220.220.250.200.270.250.250.240.230.24
39 Thuỵ Điển 0.380.370.330.290.540.370.240.210.170.150.14
40 Hy Lạp 0.010.000.010.030.010.010.010.020.010.010.01
41 Đảo Síp 0.030.020.010.020.020.010.010.010.010.010.01
42 Cộng hoà Séc 0.040.050.040.030.040.080.030.050.040.040.04
43 Estonia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.010.010.01
44 Hungari 0.050.060.050.050.100.130.110.060.070.060.05
45 Latvia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
46 Litva 0.000.000.000.000.000.000.000.000.010.000.00
47 Malta 0.000.000.000.000.000.000.000.000.030.030.02
48 Ba Lan 0.120.130.170.140.110.120.120.140.110.090.09
49 Slovakia 0.010.010.000.010.010.020.010.010.010.010.01
50 Slovenia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.010.010.01
51 Bungaria 0.020.020.020.020.040.060.040.020.020.020.02
52 Rumani 0.030.020.010.020.020.040.030.020.040.030.03
53 Luxembourg 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Croatia
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu 5.154.422.714.143.122.792.751.421.271.171.15
54 Nga 2.091.020.881.201.841.180.650.730.650.550.51
55 Ucraina 0.520.260.060.360.440.170.100.080.110.100.11
56 Belarus 0.060.050.100.120.090.100.190.150.100.100.11
57 Thuỵ Sỹ 2.433.021.622.350.621.191.660.350.310.320.34
58 Na Uy 0.040.050.040.100.100.150.160.120.100.100.09
59 Aixơlen 0.010.010.010.010.020.010.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.030.000.070.050.050.060.000.000.00
III Châu Mỹ 4.083.944.774.965.997.016.756.856.556.246.29
1 Bắc Mỹ 2.822.603.173.654.214.854.564.644.274.194.21
60 Canada 0.470.400.460.370.340.410.320.400.310.290.28
61 Mỹ 2.352.202.713.283.874.444.244.243.963.903.93
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê 1.261.351.601.311.782.162.192.212.282.052.07
62 Achentina 0.740.540.650.470.830.970.800.800.940.880.91
63 Braxin 0.210.330.370.460.500.640.880.900.980.850.85
64 Chi Lê 0.210.230.180.130.150.340.310.330.240.210.21
65 Cu Ba 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
66 Mêhicô 0.020.040.090.080.160.110.090.100.090.080.07
67 Panama 0.000.120.240.080.040.010.020.000.000.000.00
68 Pêru 0.090.090.080.090.100.080.080.080.030.030.03
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
IV Châu Phi 0.480.230.220.440.340.420.500.220.380.420.43
1 Bắc Phi 0.050.020.010.010.030.010.010.000.000.010.00
69 Ai Cập 0.050.020.010.010.030.010.010.000.000.010.00
70 Angiêri 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Các nước Châu Phi khác 0.430.220.210.430.310.410.490.220.380.410.43
71 Ăngôla 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
72 Bờ biển Ngà 0.030.030.060.120.110.150.160.120.190.210.22
73 Gana 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
74 Nam Phi 0.290.120.120.170.150.190.210.100.120.120.14
75 Nigiêria 0.080.040.040.050.040.050.110.000.000.000.00
76 Xênêgan 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun 0.000.000.000.000.000.000.000.000.070.070.06
78 Tuynidi 0.010.020.000.080.010.010.000.000.010.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
V Châu Đại Dương 1.682.812.081.981.792.122.351.901.541.591.59
79 Niudilân 0.320.360.390.290.300.420.360.340.340.360.35
80 Ôxtrâylia 1.362.451.691.681.501.701.991.561.201.231.24
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
VI Thị trường chưa phân tổ 0.731.060.851.250.791.531.501.952.172.772.73