Quản lý số liệu

Tìm kiếm

Đơn vị tính: USD
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị 32,447.1039,826.2048,561.4062,685.1057,096.3072,236.7096,905.70114,529.20132,134.91145,400.00160,350.00
I Châu Á 15,865.2018,125.9021,708.4029,413.7026,305.8034,756.8049,749.0060,092.7067,821.2074,484.8080,168.00
1 Đông Nam Á 5,743.506,632.608,110.3010,337.508,761.3010,364.5013,656.1017,312.2018,517.1019,771.8022,004.00
1 Brunây 0.603.900.004.407.7014.2015.4016.9017.5016.8017.00
2 Campuchia 555.60780.601,041.101,531.601,166.501,563.802,519.002,830.602,926.203,000.003,200.00
3 Đông Timo 0.000.000.000.000.000.000.000.0046.9050.0052.00
4 Indonexia 468.80957.901,153.20751.20754.101,433.402,358.902,357.802,453.902,550.002,700.00
5 Lào 69.2095.00109.70160.30172.20200.00286.60421.40457.90495.00535.00
6 Malaixia 1,028.301,254.001,555.002,030.401,775.202,093.102,770.804,496.104,925.705,300.006,000.00
7 Myanma 12.0016.5021.8032.6033.9049.5082.50117.80228.00360.00550.00
8 Philippin 829.00782.80965.101,824.701,461.901,706.401,535.301,871.501,695.001,800.001,950.00
9 Singapo 1,917.001,811.702,234.402,713.802,075.602,121.302,149.302,367.902,662.402,900.003,300.00
10 Thái Lan 863.00930.201,030.001,288.501,314.201,182.801,938.302,832.203,103.703,300.003,700.00
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Đông Á 9,520.1010,747.5012,701.4017,390.0015,971.1021,469.8031,620.7036,815.7039,862.6044,390.0046,800.00
11 Đài Loan 935.00968.701,139.401,401.401,120.601,442.801,843.302,081.702,213.602,450.002,700.00
12 Hàn Quốc 663.60842.901,243.401,793.502,077.803,092.204,866.705,580.406,631.107,540.008,000.00
13 Hồng Kông 353.10453.00582.50877.201,034.101,464.202,205.703,705.604,107.004,500.004,900.00
14 Nhật Bản 4,340.305,240.106,090.008,467.806,335.607,727.7011,091.7013,059.8013,651.5015,400.0016,000.00
15 Trung Quốc 3,228.103,242.803,646.104,850.105,403.007,742.9011,613.3012,388.2013,259.4014,500.0015,200.00
3 Trung Nam Á 244.90241.20317.20611.10617.101,425.602,167.501,957.003,026.603,260.003,570.00
16 Ấn Độ 97.80137.80179.70389.00419.60991.601,553.901,782.202,353.902,550.002,800.00
17 Iran 82.6016.4030.3079.0027.5044.300.000.000.000.000.00
18 Pakistan 42.4065.5082.3096.00110.40133.60168.40174.80187.10200.00220.00
19 Cadăcxtan 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Srilanca
4 Tây Á 356.70504.60579.501,074.90956.301,496.702,304.704,007.806,414.907,063.007,794.00
20 Ả rập Xê út 30.5049.3051.50118.30103.90144.00261.70599.30471.10500.00540.00
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất 121.60140.60234.00357.60360.10508.30922.002,078.404,139.004,500.004,950.00
22 Cô oét 11.8011.1019.3061.5040.9029.9028.9029.2035.3038.0044.00
23 Irắc 101.00117.5014.80124.3090.20188.30149.60158.90195.40240.00280.00
24 Thổ Nhĩ Kỳ 60.20141.90201.80330.50284.30528.70771.70862.701,173.501,350.001,500.00
25 Ixraen 31.6044.2058.1082.7076.9097.50170.80279.30400.60435.00480.00
26 Quata 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.200.000.200.000.000.000.000.00
II Châu Âu 5,946.607,770.009,962.0012,448.8012,510.0015,067.3019,301.4022,665.7026,888.2030,716.1033,495.20
1 EU 27 5,517.007,094.909,096.4010,895.809,402.3011,385.5016,541.3020,302.8024,330.3027,746.1030,260.20
27 Ai Len 25.1038.1054.9054.3039.5046.1063.7081.0073.8076.0081.00
28 Anh 1,015.801,179.701,431.301,581.001,329.201,681.902,398.203,033.603,699.004,200.004,550.00
29 Áo 88.9097.50112.10108.70103.40144.00461.501,065.201,905.302,400.002,450.00
30 Bỉ 544.10687.50849.001,019.20831.70848.801,199.701,146.701,324.801,450.001,600.00
31 Bồ Đào Nha 22.9032.8052.1085.3093.2094.70153.00173.30246.10340.00400.00
32 Đan Mạch 88.20109.50138.00171.70165.60195.00271.50276.10267.80290.00340.00
33 Đức 1,085.501,445.301,854.902,073.401,885.402,372.703,366.904,095.204,729.705,500.005,800.00
34 Hà Lan 659.20857.401,182.101,577.401,355.601,688.302,148.002,476.302,937.103,200.003,500.00
35 Italia 469.90653.10816.801,002.80804.60980.101,534.301,876.702,293.502,750.002,900.00
36 Phần Lan 57.2068.9092.50134.4079.5068.4087.0099.7078.9082.0086.00
37 Pháp 652.90797.20884.40970.80809.601,095.101,658.902,163.602,206.402,500.002,800.00
38 Tây Ban Nha 410.80558.00759.60962.20939.901,110.801,554.701,793.702,113.102,350.002,770.00
39 Thuỵ Điển 133.60171.00202.40224.90204.60233.20427.40673.80907.10980.001,200.00
40 Hy Lạp 55.0064.6081.80103.2077.7080.30132.30150.60186.20205.00235.00
41 Đảo Síp 4.805.907.0019.7012.0013.9019.3017.7016.7017.5018.90
42 Cộng hoà Séc 49.0070.10102.00133.00119.90134.90183.30180.10180.70190.00210.00
43 Estonia 0.000.000.000.000.000.000.000.0011.2011.0012.00
44 Hungari 27.0033.0062.7070.4062.5038.4051.3057.6060.2061.0064.00
45 Latvia 0.000.000.000.000.000.000.000.00102.30115.00130.00
46 Litva 0.000.000.000.000.000.000.000.0043.2044.0044.50
47 Malta 0.000.000.000.000.000.000.000.008.508.608.80
48 Ba Lan 81.80160.10220.90266.70185.30241.20445.50328.20348.90355.00380.00
49 Slovakia 11.7023.1071.50109.8089.80111.40156.90290.90391.80410.00450.00
50 Slovenia 0.000.000.000.000.000.000.000.0044.4048.0052.00
51 Bungaria 11.2021.6035.9075.1041.3036.9026.9037.0041.4045.0050.00
52 Rumani 15.5020.5032.3077.6076.6077.7074.4080.6069.2073.0078.00
53 Luxembourg 0.000.000.000.000.000.000.000.0043.0045.0050.00
Croatia
Chênh lệch thị trường 6.900.0052.2074.2095.4091.70126.60205.200.000.000.00
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu 429.60675.10865.601,553.003,107.703,681.802,760.102,362.902,557.902,970.003,235.00
54 Nga 251.90413.20458.50672.00414.90829.701,287.301,618.501,904.902,250.002,450.00
55 Ucraina 39.2064.60116.40256.60129.20115.70194.50220.90253.90300.00330.00
56 Belarus 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
57 Thuỵ Sỹ 103.90155.70236.90522.002,499.702,652.001,188.50397.70289.60300.00320.00
58 Na Uy 32.7038.1049.1093.8051.4074.1089.80125.80109.60120.00135.00
59 Aixơlen 1.903.504.708.6012.5010.300.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
III Châu Mỹ 6,819.908,976.3011,651.8014,041.1013,219.0016,742.8019,802.3022,905.0028,232.1030,470.0033,635.00
1 Bắc Mỹ 6,280.008,285.6010,643.7012,543.2012,045.7015,040.2017,924.8020,824.9025,416.3027,200.0030,020.00
60 Canada 356.00440.50539.20656.40638.50802.10969.401,157.001,547.101,800.002,020.00
61 Mỹ 5,924.007,845.1010,104.5011,886.8011,407.2014,238.1016,955.4019,667.9023,869.2025,400.0028,000.00
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê 529.40667.60973.701,450.801,127.101,630.701,777.701,973.702,641.903,070.003,395.00
62 Achentina 16.6030.8049.8073.7055.9091.60148.90166.90192.20210.00240.00
63 Braxin 32.3061.90102.60183.10200.00492.80597.90718.101,105.101,300.001,430.00
64 Chi Lê 30.9046.1046.7068.90110.5094.10137.50168.60219.50250.00280.00
65 Cu Ba 207.10152.80279.70488.50240.70251.300.000.000.000.000.00
66 Mêhicô 191.50285.50360.40436.40359.10488.80589.70682.90890.201,060.001,180.00
67 Panama 42.9077.90118.00164.50135.30173.80227.40237.20234.80250.00265.00
68 Pêru 8.1012.6016.5035.7025.6038.3076.300.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
IV Châu Phi 346.40324.90400.60754.50963.001,144.402,670.201,562.801,971.802,205.002,450.00
1 Bắc Phi 76.0083.20138.30245.30244.30250.40356.70426.90397.00436.00500.00
69 Ai Cập 45.1049.0097.80167.80162.70174.60256.30297.80220.00220.00250.00
70 Angiêri 30.9034.2040.5077.5081.6075.80100.40129.10177.10216.00250.00
2 Các nước Châu Phi khác 270.40241.70262.30509.20718.70894.002,313.501,135.901,574.801,769.001,950.00
71 Ăngôla 76.2060.3049.40143.8089.20111.2068.10115.80124.60145.00165.00
72 Bờ biển Ngà 0.000.000.000.000.000.000.000.00247.10280.00335.00
73 Gana 23.4038.2053.2052.2077.5098.60120.30203.60247.20290.00345.00
74 Nam Phi 111.80100.70115.60146.40377.90494.101,864.40612.60764.80840.00870.00
75 Nigiêria 17.1033.0034.1064.2066.90109.8070.50112.70147.80170.00190.00
76 Xênêgan 41.909.5010.00102.60107.2080.30190.2091.2043.2044.0045.00
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
78 Tuynidi 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
V Châu Đại Dương 2,770.303,798.803,869.704,428.202,456.602,826.602,753.403,425.303,788.604,270.004,660.00
79 Niudilân 47.5054.1067.5076.6070.50122.60151.40184.20274.50320.00360.00
80 Ôxtrâylia 2,722.803,744.703,802.204,351.602,386.102,704.002,602.003,241.103,514.103,950.004,300.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
VI Thị trường chưa phân tổ 698.70830.30968.901,598.801,641.901,698.802,629.403,877.703,433.103,254.105,941.80
Đơn vị tính: %
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị -122.74121.93129.0891.08126.52134.15118.19115.37110.04110.28
I Châu Á -114.25119.76135.4989.43132.13143.13120.79112.86109.83107.63
1 Đông Nam Á -115.48122.28127.4684.75118.30131.76126.77106.96106.78111.29
1 Brunây -650.000.00-175.00184.42108.45109.74103.5596.00101.19
2 Campuchia -140.50133.37147.1176.16134.06161.08112.37103.38102.52106.67
3 Đông Timo ---------106.61104.00
4 Indonexia -204.33120.3965.14100.39190.08164.5799.95104.08103.92105.88
5 Lào -137.28115.47146.13107.42116.14143.30147.03108.66108.10108.08
6 Malaixia -121.95124.00130.5787.43117.91132.38162.27109.55107.60113.21
7 Myanma -137.50132.12149.54103.99146.02166.67142.79193.55157.89152.78
8 Philippin -94.43123.29189.0780.12116.7289.97121.9090.57106.19108.33
9 Singapo -94.51123.33121.4676.48102.20101.32110.17112.44108.92113.79
10 Thái Lan -107.79110.73125.10101.9990.00163.87146.12109.59106.32112.12
Chênh lệch thị trường -----------
2 Đông Á -112.89118.18136.9191.84134.43147.28116.43108.28111.36105.43
11 Đài Loan -103.60117.62122.9979.96128.75127.76112.93106.34110.68110.20
12 Hàn Quốc -127.02147.51144.24115.85148.82157.39114.66118.83113.71106.10
13 Hồng Kông -128.29128.59150.59117.89141.59150.64168.00110.83109.57108.89
14 Nhật Bản -120.73116.22139.0474.82121.97143.53117.74104.53112.81103.90
15 Trung Quốc -100.46112.44133.02111.40143.31149.99106.67107.03109.36104.83
3 Trung Nam Á -98.49131.51192.65100.98231.02152.0490.29154.66107.71109.51
16 Ấn Độ -140.90130.41216.47107.87236.32156.71114.69132.08108.33109.80
17 Iran -19.85184.76260.7334.81161.090.00----
18 Pakistan -154.48125.65116.65115.00121.01126.05103.80107.04106.89110.00
19 Cadăcxtan -----------
Srilanca
4 Tây Á -141.46114.84185.4988.97156.51153.99173.90160.06110.10110.35
20 Ả rập Xê út -161.64104.46229.7187.83138.59181.74229.0078.61106.13108.00
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất -115.63166.43152.82100.70141.16181.39225.42199.14108.72110.00
22 Cô oét -94.07173.87318.6566.5073.1196.66101.04120.89107.65115.79
23 Irắc -116.3412.60839.8672.57208.7679.45106.22122.97122.82116.67
24 Thổ Nhĩ Kỳ -235.71142.21163.7886.02185.97145.96111.79136.03115.04111.11
25 Ixraen -139.87131.45142.3492.99126.79175.18163.52143.43108.59110.34
26 Quata -----------
Thị trường chưa phân tổ ----0.00-0.00----
II Châu Âu -130.66128.21124.96100.49120.44128.10117.43118.63114.24109.05
1 EU 27 -128.60128.21119.7886.29121.09145.28122.74119.84114.04109.06
27 Ai Len -151.79144.0998.9172.74116.71138.18127.1691.11102.98106.58
28 Anh -116.14121.33110.4684.07126.53142.59126.49121.93113.54108.33
29 Áo -109.67114.9796.9795.12139.26320.49230.81178.87125.96102.08
30 Bỉ -126.36123.49120.0581.60102.06141.3495.58115.53109.45110.34
31 Bồ Đào Nha -143.23158.84163.72109.26101.61161.56113.27142.01138.16117.65
32 Đan Mạch -124.15126.03124.4296.45117.75139.23101.6996.99108.29117.24
33 Đức -133.15128.34111.7890.93125.85141.90121.63115.49116.29105.45
34 Hà Lan -130.07137.87133.4485.94124.54127.23115.28118.61108.95109.38
35 Italia -138.99125.07122.7780.24121.81156.55122.32122.21119.90105.45
36 Phần Lan -120.45134.25145.3059.1586.04127.19114.6079.14103.93104.88
37 Pháp -122.10110.94109.7783.40135.26151.48130.42101.98113.31112.00
38 Tây Ban Nha -135.83136.13126.6797.68118.18139.96115.37117.81111.21117.87
39 Thuỵ Điển -127.99118.36111.1290.97113.98183.28157.65134.62108.04122.45
40 Hy Lạp -117.45126.63126.1675.29103.35164.76113.83123.64110.10114.63
41 Đảo Síp -122.92118.64281.4360.91115.83138.8591.7194.35104.79108.00
42 Cộng hoà Séc -143.06145.51130.3990.15112.51135.8898.25100.33105.15110.53
43 Estonia ---------98.21109.09
44 Hungari -122.22190.00112.2888.7861.44133.59112.28104.51101.33104.92
45 Latvia ---------112.41113.04
46 Litva ---------101.85101.14
47 Malta ---------101.18102.33
48 Ba Lan -195.72137.98120.7369.48130.17184.7073.67106.31101.75107.04
49 Slovakia -197.44309.52153.5781.79124.05140.84185.40134.69104.65109.76
50 Slovenia ---------108.11108.33
51 Bungaria -192.86166.20209.1954.9989.3572.90137.55111.89108.70111.11
52 Rumani -132.26157.56240.2598.71101.4495.75108.3385.86105.49106.85
53 Luxembourg ---------104.65111.11
Croatia
Chênh lệch thị trường -0.00-142.15128.5796.12138.06162.090.00--
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu -157.15128.22179.41200.11118.4774.9785.61108.25116.11108.92
54 Nga -164.03110.96146.5661.74199.98155.15125.73117.70118.12108.89
55 Ucraina -164.80180.19220.4550.3589.55168.11113.57114.94118.16110.00
56 Belarus -----------
57 Thuỵ Sỹ -149.86152.15220.35478.87106.0944.8233.4672.82103.59106.67
58 Na Uy -116.51128.87191.0454.80144.16121.19140.0987.12109.49112.50
59 Aixơlen -184.21134.29182.98145.3582.400.00----
Thị trường chưa phân tổ -----------
III Châu Mỹ -131.62129.81120.5194.15126.66118.27115.67123.26107.93110.39
1 Bắc Mỹ -131.94128.46117.8596.03124.86119.18116.18122.05107.02110.37
60 Canada -123.74122.41121.7497.27125.62120.86119.35133.72116.35112.22
61 Mỹ -132.43128.80117.6495.97124.82119.08116.00121.36106.41110.24
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê -126.11145.85149.0077.69144.68109.01111.03133.86116.20110.59
62 Achentina -185.54161.69147.9975.85163.86162.55112.09115.16109.26114.29
63 Braxin -191.64165.75178.46109.23246.40121.33120.10153.89117.64110.00
64 Chi Lê -149.19101.30147.54160.3885.16146.12122.62130.19113.90112.00
65 Cu Ba -73.78183.05174.6549.27104.400.00----
66 Mêhicô -149.09126.23121.0982.29136.12120.64115.80130.36119.07111.32
67 Panama -181.59151.48139.4182.25128.46130.84104.3198.99106.47106.00
68 Pêru -155.56130.95216.3671.71149.61199.220.00---
Thị trường chưa phân tổ -----------
IV Châu Phi -93.79123.30188.34127.63118.84233.3358.53126.17111.83111.11
1 Bắc Phi -109.47166.23177.3799.59102.50142.45119.6893.00109.82114.68
69 Ai Cập -108.65199.59171.5796.96107.31146.79116.1973.88100.00113.64
70 Angiêri -110.68118.42191.36105.2992.89132.45128.59137.18121.96115.74
2 Các nước Châu Phi khác -89.39108.52194.13141.14124.39258.7849.10138.64112.33110.23
71 Ăngôla -79.1381.92291.0962.03124.6661.24170.04107.60116.37113.79
72 Bờ biển Ngà ---------113.31119.64
73 Gana -163.25139.2798.12148.47127.23122.01169.24121.41117.31118.97
74 Nam Phi -90.07114.80126.64258.13130.75377.3332.86124.84109.83103.57
75 Nigiêria -192.98103.33188.27104.21164.1364.21159.86131.14115.02111.76
76 Xênêgan -22.67105.261,026.00104.4874.91236.8647.9547.37101.85102.27
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun -----------
78 Tuynidi -----------
Thị trường chưa phân tổ -----------
V Châu Đại Dương -137.13101.87114.4355.48115.0697.41124.40110.61112.71109.13
79 Niudilân -113.89124.77113.4892.04173.90123.49121.66149.02116.58112.50
80 Ôxtrâylia -137.53101.54114.4554.83113.3296.23124.56108.42112.40108.86
Thị trường chưa phân tổ -----------
VI Thị trường chưa phân tổ -118.83116.69165.01102.70103.47154.78147.4788.5394.79182.59
Đơn vị tính: %
TT Tên nước Năm 2005 Năm 2006 Năm 2007 Năm 2008 Năm 2009 Năm 2010 Năm 2011 Năm 2012 Năm 2013 Năm 2014 Năm 2015
Tổng giá trị 100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00100.00
I Châu Á 48.9045.5144.7046.9246.0748.1251.3452.4751.3351.2350.00
1 Đông Nam Á 17.7016.6516.7016.4915.3414.3514.0915.1214.0113.6013.72
1 Brunây 0.000.010.000.010.010.020.020.010.010.010.01
2 Campuchia 1.711.962.142.442.042.162.602.472.212.062.00
3 Đông Timo 0.000.000.000.000.000.000.000.000.040.030.03
4 Indonexia 1.442.412.371.201.321.982.432.061.861.751.68
5 Lào 0.210.240.230.260.300.280.300.370.350.340.33
6 Malaixia 3.173.153.203.243.112.902.863.933.733.653.74
7 Myanma 0.040.040.040.050.060.070.090.100.170.250.34
8 Philippin 2.551.971.992.912.562.361.581.631.281.241.22
9 Singapo 5.914.554.604.333.642.942.222.072.011.992.06
10 Thái Lan 2.662.342.122.062.301.642.002.472.352.272.31
Chênh lệch thị trường 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2 Đông Á 29.3426.9926.1627.7427.9729.7232.6332.1530.1730.5329.19
11 Đài Loan 2.882.432.352.241.962.001.901.821.681.691.68
12 Hàn Quốc 2.052.122.562.863.644.285.024.875.025.194.99
13 Hồng Kông 1.091.141.201.401.812.032.283.243.113.093.06
14 Nhật Bản 13.3813.1612.5413.5111.1010.7011.4511.4010.3310.599.98
15 Trung Quốc 9.958.147.517.749.4610.7211.9810.8210.039.979.48
3 Trung Nam Á 0.750.610.650.971.081.972.241.712.292.242.23
16 Ấn Độ 0.300.350.370.620.731.371.601.561.781.751.75
17 Iran 0.250.040.060.130.050.060.000.000.000.000.00
18 Pakistan 0.130.160.170.150.190.180.170.150.140.140.14
19 Cadăcxtan 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Srilanca
4 Tây Á 1.101.271.191.711.672.072.383.504.854.864.86
20 Ả rập Xê út 0.090.120.110.190.180.200.270.520.360.340.34
21 Các tiểu VQ Ả rập thống nhất 0.370.350.480.570.630.700.951.813.133.093.09
22 Cô oét 0.040.030.040.100.070.040.030.030.030.030.03
23 Irắc 0.310.300.030.200.160.260.150.140.150.170.17
24 Thổ Nhĩ Kỳ 0.190.360.420.530.500.730.800.750.890.930.94
25 Ixraen 0.100.110.120.130.130.130.180.240.300.300.30
26 Quata 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
II Châu Âu 18.3319.5120.5119.8621.9120.8619.9219.7920.3521.1320.89
1 EU 27 17.0017.8118.7317.3816.4715.7617.0717.7318.4119.0818.87
27 Ai Len 0.080.100.110.090.070.060.070.070.060.050.05
28 Anh 3.132.962.952.522.332.332.472.652.802.892.84
29 Áo 0.270.240.230.170.180.200.480.931.441.651.53
30 Bỉ 1.681.731.751.631.461.181.241.001.001.001.00
31 Bồ Đào Nha 0.070.080.110.140.160.130.160.150.190.230.25
32 Đan Mạch 0.270.270.280.270.290.270.280.240.200.200.21
33 Đức 3.353.633.823.313.303.283.473.583.583.783.62
34 Hà Lan 2.032.152.432.522.372.342.222.162.222.202.18
35 Italia 1.451.641.681.601.411.361.581.641.741.891.81
36 Phần Lan 0.180.170.190.210.140.090.090.090.060.060.05
37 Pháp 2.012.001.821.551.421.521.711.891.671.721.75
38 Tây Ban Nha 1.271.401.561.531.651.541.601.571.601.621.73
39 Thuỵ Điển 0.410.430.420.360.360.320.440.590.690.670.75
40 Hy Lạp 0.170.160.170.160.140.110.140.130.140.140.15
41 Đảo Síp 0.010.010.010.030.020.020.020.020.010.010.01
42 Cộng hoà Séc 0.150.180.210.210.210.190.190.160.140.130.13
43 Estonia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.010.010.01
44 Hungari 0.080.080.130.110.110.050.050.050.050.040.04
45 Latvia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.080.080.08
46 Litva 0.000.000.000.000.000.000.000.000.030.030.03
47 Malta 0.000.000.000.000.000.000.000.000.010.010.01
48 Ba Lan 0.250.400.450.430.320.330.460.290.260.240.24
49 Slovakia 0.040.060.150.180.160.150.160.250.300.280.28
50 Slovenia 0.000.000.000.000.000.000.000.000.030.030.03
51 Bungaria 0.030.050.070.120.070.050.030.030.030.030.03
52 Rumani 0.050.050.070.120.130.110.080.070.050.050.05
53 Luxembourg 0.000.000.000.000.000.000.000.000.030.030.03
Croatia
Chênh lệch thị trường 0.020.000.110.120.170.130.130.180.000.000.00
2 Một số nước Tây Âu, Đông Âu và Bắc Âu 1.321.701.782.485.445.102.852.061.942.042.02
54 Nga 0.781.040.941.070.731.151.331.411.441.551.53
55 Ucraina 0.120.160.240.410.230.160.200.190.190.210.21
56 Belarus 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
57 Thuỵ Sỹ 0.320.390.490.834.383.671.230.350.220.210.20
58 Na Uy 0.100.100.100.150.090.100.090.110.080.080.08
59 Aixơlen 0.010.010.010.010.020.010.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
III Châu Mỹ 21.0222.5423.9922.4023.1523.1820.4320.0021.3720.9620.98
1 Bắc Mỹ 19.3520.8021.9220.0121.1020.8218.5018.1819.2418.7118.72
60 Canada 1.101.111.111.051.121.111.001.011.171.241.26
61 Mỹ 18.2619.7020.8118.9619.9819.7117.5017.1718.0617.4717.46
3 Các nước Mỹ la tinh và vùng Caribê 1.631.682.012.311.972.261.831.722.002.112.12
62 Achentina 0.050.080.100.120.100.130.150.150.150.140.15
63 Braxin 0.100.160.210.290.350.680.620.630.840.890.89
64 Chi Lê 0.100.120.100.110.190.130.140.150.170.170.17
65 Cu Ba 0.640.380.580.780.420.350.000.000.000.000.00
66 Mêhicô 0.590.720.740.700.630.680.610.600.670.730.74
67 Panama 0.130.200.240.260.240.240.230.210.180.170.17
68 Pêru 0.020.030.030.060.040.050.080.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
IV Châu Phi 1.070.820.821.201.691.582.761.361.491.521.53
1 Bắc Phi 0.230.210.280.390.430.350.370.370.300.300.31
69 Ai Cập 0.140.120.200.270.280.240.260.260.170.150.16
70 Angiêri 0.100.090.080.120.140.100.100.110.130.150.16
2 Các nước Châu Phi khác 0.830.610.540.811.261.242.390.991.191.221.22
71 Ăngôla 0.230.150.100.230.160.150.070.100.090.100.10
72 Bờ biển Ngà 0.000.000.000.000.000.000.000.000.190.190.21
73 Gana 0.070.100.110.080.140.140.120.180.190.200.22
74 Nam Phi 0.340.250.240.230.660.681.920.530.580.580.54
75 Nigiêria 0.050.080.070.100.120.150.070.100.110.120.12
76 Xênêgan 0.130.020.020.160.190.110.200.080.030.030.03
Môdămbic
Tanzania
Tôgô
Kênia
77 Camorun 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
78 Tuynidi 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
V Châu Đại Dương 8.549.547.977.064.303.912.842.992.872.942.91
79 Niudilân 0.150.140.140.120.120.170.160.160.210.220.22
80 Ôxtrâylia 8.399.407.836.944.183.742.692.832.662.722.68
Thị trường chưa phân tổ 0.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
VI Thị trường chưa phân tổ 2.152.082.002.552.882.352.713.392.602.243.71